Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đến với trại gà công nghiệp C1
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Lớp 11 ^^ 22/08/09, 01:40 pm
[�] pics trường mình :) 22/08/09, 01:28 pm
[�] Con Bất Học Rồi Chú Ơi 03/07/09, 01:18 am
[�] vắt óc...........ra j đó ra............:)).....=)) 03/07/09, 01:14 am
[�] truyện Kiều remix 03/07/09, 01:12 am
[�] super junior 31/05/09, 05:07 pm
[�] Tạo hình nền chờ 29/05/09, 08:09 am
[�] Nhạc cuteeeeeeeeeeeeee...................... and greattttt... 29/05/09, 07:33 am
[�] Vào để biết 4rum vẫn còn phát triển...! 29/05/09, 07:28 am
[�] Tuyển tập những bài viết hay 29/05/09, 07:25 am
[�] Yêu anh để oy được j.....????????????? 26/05/09, 11:17 am
[�] 2 quả bom tấn =] 24/05/09, 11:09 pm

Hãy để anh Yêu em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
Nhoc_[K]
Gà con
Gà con
Nhoc_[K]

Tâm trạng : Hãy để anh Yêu em! 4a066950e5b1c_f
Nơi cư ngụ : 266/58 hoàng diệu ->>> nhà K tự sướng đã lắm naz...
Tính cách : hok có j` đặc biệt, nhưng nếu bạn thấy K đang làm việc hoạc trời đang nắng chang chang màh K lại đang làm j` dưới ánh nắng đó thì đừng dại dột đụng vào, nghe chửi đây.....:D
Sở thích : 888, đi ún cà phê vs Bi khìn and Lynk điên, dạo phố, ngồi book coffe vs ai đó,... ngủ
Thú cưng : Hãy để anh Yêu em! 48fefcefc0515_f
Đóng góp của bạn :
Hãy để anh Yêu em! Left_bar_bleue0 / 9990 / 999Hãy để anh Yêu em! Right_bar_bleue

Hãy để anh Yêu em! Vide
Bài gửiTiêu đề: Hãy để anh Yêu em! Hãy để anh Yêu em! Empty12/05/09, 08:37 pm

Hãy để anh yêu em, em nhé!

Anh sẽ thực hiện điều đó thật âm thầm. Nếu như em chưa sẵn sàng để bắt đầu một mối quan hệ mới, sau tất cả những gì đã qua. Thì anh sẽ chỉ lặng lẽ ở bên em, âm thầm và hoàn toàn tự nguyện. Ai có thể ép trái tim mình phải làm những điều mình không muốn đây? Không ai cả! Với lại, anh càng không muốn em phải làm những điều em không thể, bởi tình cảm là thứ phải luôn xuất phát từ một trái tim tự nguyện. Nếu em chưa sẵn sàng để yêu, vậy anh sẽ bắt đầu như là một người bạn thật tốt, được không em?

Anh sẽ chứng tỏ điều đó bằng cách chạm vào nỗi đau sâu kín của em. Nhưng đừng lo, anh sẽ chạm thật nhẹ nhàng, vuốt ve, an ủi và rồi gỡ bỏ nó. Anh biết điều đó sẽ làm em đau, nhưng suy cho cùng, có ai sống mãi với nỗi đau quá khứ được đâu? Hãy để anh giúp em quên đi người cũ, và hướng về tương lai. Cái tương lai mà em sẽ chỉ thấy những niềm vui và hạnh phúc ngự trị xung quanh mình ấy. Và em! Cho phép anh là một phần tương lại đó của em chứ?

Anh sẽ chứng minh điều đó bằng cách mang lại cho em nụ cười, bởi khi những giọt nước mắt bất lực trong việc xoa dịu niềm đau, sao ta không thử bằng những nụ cười nhỉ? Không biết đã ai nói với em rằng khi cười trông em thật xinh đẹp chưa? Nhưng em hãy cứ cười vui lên em nhé, bởi anh sẽ ở bên, và hoà chung vào niềm vui đó. Với anh, yêu một người, chỉ đơn giản là luôn được ngắm nhìn người mình yêu vui cười.

Dù em đã nói lời đồng ý, nhưng anh vẫn muốn hỏi lại em câu này. Bởi niềm vui đến quá bất ngờ, và trái tim anh vẫn chưa thôi rộn ràng vì điều đó. Người ta nói khi yêu mọi thứ đều màu hồng, nhưng anh biết, vẫn còn nhiều khó khăn phía trước lắm. Nhưng điều đó có gì đáng để suy nghĩ đâu nhỉ? Bởi anh đã có em mà, anh đã có sức mạnh của tình yêu, để vượt qua tất cả.

Cảm ơn em, vì đã để anh được yêu em!

Nếu tôi biết rằng đó là lần cuối cùng để tôi có thể dành một hoặc hai phút còn sót lại, tôi sẽ dừng lại và nói “Mình thích bạn lắm”, dù bạn ra vẻ bạn dư biết điều đó. Ngày mai sẽ tạo nên sự quên lãng, đó là một điều chắc chắn; và chúng ta sẽ không bao giờ có cơ hội thứ hai để làm đúng mọi việc. Có nhiều cách để nói lời yêu thương và nhiều cơ hội để chứng tỏ rằng chúng ta có thể làm được tất cả mọi việc. Chỉ trong trường hợp tôi trở nên lầm lẫn và ngày hôm nay là tất cả những gì tôi có, tôi sẽ nói rằng tôi yêu thương, quý mến bạn đến dường nào. Tôi hy vọng sẽ không bao giờ quên rằng ngày mai đã được hứa dành cho một người và ngày hôm nay có thể là lần cuối cùng bạn có cơ hội được ôm người bạn yêu thương thật chặt vào lòng.

Nếu bạn đang chờ đến ngày mai, tại sao lại không thực hiện mọi thứ ngay trong hôm nay? Bởi nếu ngày mai không bao giờ tới, bạn sẽ phải hối tiếc rất nhiều vì đã không dành những phút giây hiếm hoi còn lại để sẻ chia một nụ cười,và rằng bạn đã quá bận rộn để tặng ban những gì có thể giúp ước mơ của một người thành sự thật. Hãy giữ những người mà bạn thật sự yêu thương trong vòng tay của mình, thì thầm vào tai họ, nói với họ rằng bạn yêu thương họ nhiều như thế nào và rằng sẽ luôn giữ hình ảnh thân yêu của họ.

Hãy dành thời gian để nói “Mình xin lỗi!”, “Tha thứ cho mình nhé!”, “Cảm ơn”, hay “Không sao! Mọi việc sẽ ổn cả thôi!”. Và nếu ngày mai không bao giờ đến, bạn sẽ không phải hối tiếc về ngày hôm nay một khi bạn đã nói những lời trên. Hãy biết xin lỗi và bắt đầu lại và nói với những người thương yêu bạn rằng bạn cũng yêu thương họ rất nhiều..............!!!

Hãy đọc và suy nghĩ....
Nhoc_[K]
Gà con
Gà con
Nhoc_[K]

Tâm trạng : Hãy để anh Yêu em! 4a066950e5b1c_f
Nơi cư ngụ : 266/58 hoàng diệu ->>> nhà K tự sướng đã lắm naz...
Tính cách : hok có j` đặc biệt, nhưng nếu bạn thấy K đang làm việc hoạc trời đang nắng chang chang màh K lại đang làm j` dưới ánh nắng đó thì đừng dại dột đụng vào, nghe chửi đây.....:D
Sở thích : 888, đi ún cà phê vs Bi khìn and Lynk điên, dạo phố, ngồi book coffe vs ai đó,... ngủ
Thú cưng : Hãy để anh Yêu em! 48fefcefc0515_f
Đóng góp của bạn :
Hãy để anh Yêu em! Left_bar_bleue0 / 9990 / 999Hãy để anh Yêu em! Right_bar_bleue

Hãy để anh Yêu em! Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy để anh Yêu em! Hãy để anh Yêu em! Empty14/05/09, 08:10 pm

sao chẵng có con ma nào vào comt thế nhỉ.... cấm đọc chùa nahz 133

Hãy để anh Yêu em!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang