Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Chào mừng bạn đến với trại gà công nghiệp C1
Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] Lớp 11 ^^ 22/08/09, 01:40 pm
[�] pics trường mình :) 22/08/09, 01:28 pm
[�] Con Bất Học Rồi Chú Ơi 03/07/09, 01:18 am
[�] vắt óc...........ra j đó ra............:)).....=)) 03/07/09, 01:14 am
[�] truyện Kiều remix 03/07/09, 01:12 am
[�] super junior 31/05/09, 05:07 pm
[�] Tạo hình nền chờ 29/05/09, 08:09 am
[�] Nhạc cuteeeeeeeeeeeeee...................... and greattttt... 29/05/09, 07:33 am
[�] Vào để biết 4rum vẫn còn phát triển...! 29/05/09, 07:28 am
[�] Tuyển tập những bài viết hay 29/05/09, 07:25 am
[�] Yêu anh để oy được j.....????????????? 26/05/09, 11:17 am
[�] 2 quả bom tấn =] 24/05/09, 11:09 pm

Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
toluen
Gà choai
Gà choai
toluen

Happy birthday : 11/08/1991
Tâm trạng : Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! 4a066945a838c_f
Nơi cư ngụ : TP-VT
Tính cách : Đa Tính Cách
Sở thích : về quê, đọc truyện ngắn ty, tắm mưa,lái xe một mình trong đêm vắng...
Đóng góp của bạn :
Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Left_bar_bleue0 / 9990 / 999Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Right_bar_bleue

Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Empty14/05/09, 10:53 pm

Kính thưa toàn thể anh em mang dòng máu XY

Toàn thể anh em ta khi mới sinh ra ( dù sinh từ mẹ ta , bà già ta , u ta , bầm ta , ...... hay vợ của bố chúng ta ) chúng ta đều có những quyền dc tự do và bình đẳng như : tự do ngắm gái , tán gái , dc quyền 2 tuần tắm một lần , quyền dc mặc quần đùi ra đường ........Anh em chúng ta ko phải chịu áp bức bởi bất kì một thế lực nào cả .

Vậy mà hàng trăm năm qua , bọn thực dân đàn bà đã cướp đi cái quyền đó của chúng ta . Chúng ngang nhiên áp bức bóc lột của chúng ta từ 500 đến 1000 đồng để ăn quà vặt . Chúng tự cho mình cái quyền giật vở của thằng khác để lấy giấy kiểm tra 15p.

Đã bao anh em chúng ta đã phải chịu cảnh đói rét ( vì ko có 1000 ăn sáng ). Bao anh em phải chịu cảnh vở
mất hộp bút tan.
Bản thân tui trước cảnh đau xót đó mà ruột đau như cắt , nước mắt đầm đìa , đêm ko dám ăn , ngày ko dám ngủ . Chỉ dám sáng chưa chiều 3 bữa cầm hơi , tối ngủ 8h nghĩ kế đánh giặc...!

Đã đến lúc anh em chúng ta cho cả thế giới này biết về những người đàn ông chân chính MADE IN Mẹ chúng ta . Nay tôi thay mặt toàn thể anh em đứng lên kêu gọi mọi người hãy chiến đấu .Ông cha ta đã có câu " Giặc Đến Nhà Chồng Đàn Bà Cúng Đánh ".
Ai có siêu nhẹ thì dùng siêu nhẹ , ai ko có siêu nhẹ thì dùng tông Lào , ai ko có tông Lào thì đứng sau gào hỗ trợ.....!

Toàn thể anh em chúng ta hãy cùng nhau đoàn kết để chiến đấu. Hãy kết hợp toàn sức mạnh của toàn thể anh em chúng ta để cùng nhau chiến đấu.!
Anh Em Ơi Cùng Nhau Chiến Đấu Nào !
anh em ta hãy chuẩn bị cho 1 cuộc chiến sắp bắt đầu nào.

...................................................
Sao bi h mình toàn viết bài "phản bát" chuyện con gái ko vậy nà...!!! Sr tất cả Girls C1 ha
Bi...:x...(*=*)..:x...!!!
Gà choai
Gà choai
Bi...:x...(*=*)..:x...!!!

Nơi cư ngụ : trung tâm phá huỷ nhan sắc !!!!!!
Sở thích : "cày bừa" sách vở......!
Đóng góp của bạn :
Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Left_bar_bleue0 / 9990 / 999Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Right_bar_bleue

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Empty14/05/09, 11:16 pm

a vik xong oy mới sr.......nên nhớ c1 có tới 25 girl.........chỉ có duy nhất 1 boy thôi...... 002 cứ thử chiến đấu để xem kết wả...... 001
Nhoc_[K]
Gà con
Gà con
Nhoc_[K]

Tâm trạng : Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! 4a066950e5b1c_f
Nơi cư ngụ : 266/58 hoàng diệu ->>> nhà K tự sướng đã lắm naz...
Tính cách : hok có j` đặc biệt, nhưng nếu bạn thấy K đang làm việc hoạc trời đang nắng chang chang màh K lại đang làm j` dưới ánh nắng đó thì đừng dại dột đụng vào, nghe chửi đây.....:D
Sở thích : 888, đi ún cà phê vs Bi khìn and Lynk điên, dạo phố, ngồi book coffe vs ai đó,... ngủ
Thú cưng : Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! 48fefcefc0515_f
Đóng góp của bạn :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Empty15/05/09, 09:19 am

thôi thôi, vụ này em xin kíu, hem dám dây dưa mát công bị ăn đạn nữa... mí bà nỳ zữ lém....:D sợ đứng zậy khởi nghĩ thì đến 3 bũi cầm hơi cũng hem có nữa ý chứ... 136
toluen
Gà choai
Gà choai
toluen

Happy birthday : 11/08/1991
Tâm trạng : Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! 4a066945a838c_f
Nơi cư ngụ : TP-VT
Tính cách : Đa Tính Cách
Sở thích : về quê, đọc truyện ngắn ty, tắm mưa,lái xe một mình trong đêm vắng...
Đóng góp của bạn :

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Empty15/05/09, 11:58 am

Lần sau anh ko post mí cái bài tương tự như dzậy nữa đâu, tưởng post lên có mí boy ủng hộ + bảo vệ, ai nhè...
Mỗi lần post anh nghĩ đến cái viễn cách bị "ám sát" của mí Girl là chân tay lại rụng rời.
sợ lắm, sợ lắm đóa....huhuhu(có ma má ơi) !!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!! Empty

Tuyên Ngôn Độc Lập Cho Bọn XY...!!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang